Những công nghệ tiên phong tại xưởng dịch vụ Nissan Thái Bình
Giới thiệu chung về Đại lý Nissan Thái Bình
Đại lý Nissan Thái Bình có địa chỉ ở số 292 Trần Thái Tông (thành phố Thái Bình) - gần Bến xe khách trung tâm Thái Bình, đây là tuyến đường huyết mạch kết nối giao thông giữa các huyện và tỉnh.
Với tiêu chuẩn 3S, Đại lý Nissan Thái Bình được ủy quyền của hãng Nissan Việt Nam và chính thức đi vào tháng 1 năm 2021 với tổng diện tích hơn 4.000m2, đủ điều kiện cung cấp các sản phẩm xe hơi mang thương hiệu Nisssan với chất lượng và dịch vụ tốt nhất đến với khách hàng khu vực miền Bắc.
Đại lý bao gồm 4 khu vực chính: khu vực trưng bày xe, khu văn phòng làm việc, khu vực bảo dưỡng & sửa chữa chung, khu vực sửa chữa thân vỏ và sơn.
Các công nghệ tiên phong được sử dụng tại Nissan Thái Bình
Đại diện Nisssan Thái Bình cho biết: Được phát triển theo tiêu chuẩn của Nissan toàn cầu với ý tưởng lấy khách hàng là trung tâm, từng chi tiết, từng khu vực, từng quy trình tại Nissan Thái Bình đều được trau chuốt kỹ lưỡng đáp ứng đầy đủ điều kiện về cơ sở vật chất, trang thiết bị tiên tiến, hiện đại cũng như quy trình hoạt động, chất lượng dịch vụ theo tiêu chuẩn của Nissan toàn cầu.
Xưởng sửa chữa chung được trang bị máy chỉnh độ chụm 3D hiện đại nhất thị trường với camera kỹ thuật số, có độ chính xác cao, cân chỉnh xe chỉ trong 10 phút; máy chẩn đoán của hãng Nissan đọc, chẩn đoán và xóa tất cả lỗi trên xe; 07 cầu nâng hiện đại cùng các trang thiết bị và công cụ được đầu tư mới và hiện đại nhất thị trường hiện nay.
Xưởng đồng sơn được trang bị 03 buồng sơn khép kín kết hợp sấy, có hệ thống thoát lọc khí và bụi sơn, đảm bảo bề mặt sơn không bị bám bụi; giàn kéo nắn khung xe âm sàn, hiện đại nhất Việt Nam, có độ chính xác cao đến từng milimet; hệ thống đèn sấy sơn hiện đại, đa năng, phục vụ sơn xe cho cả mùa đông và khi trời mưa.
Đặc biệt, công nghệ sơn gốc nước chất lượng cao theo tiêu chuẩn Nissan toàn cầu, đảm bảo thân thiện với môi trường; bề mặt nền trước khi sơn được xử lý bằng công nghệ chà khô, không dùng nước, giúp bề mặt sơn bóng đẹp tăng tuổi thọ cho lớp thân vỏ xe.
Tin rằng với sự đầu tư bài bản, kỹ lưỡng và đội ngũ nhân viên chuyên nghiệp được đào tạo bởi các chuyên gia Nhật Bản và Việt Nam, Đại lý Nissan Thái Bình sẽ mang đến những dịch vụ chuyên nghiệp nhất cho khách hàng.
Hotline dịch vụ: 19009426
Tin cùng chuyên mục
- Bảo trì nhanh – Ưu đãi mạnh – Rinh quà liền tay 17.04.2024 | 08:41 AM
- Thư mời chương trình lái thử xe Hyundai tại thị trấn Tiền Hải 11.04.2024 | 10:54 AM
- Hyundai Santa Fe - Khai phá tiên phong 30.03.2024 | 16:32 PM
- Khai trương đại lý xe liên doanh Mỹ - Wuling Thái Bình 14.01.2024 | 15:42 PM
- Loạt ôtô đổ bộ triển lãm xe điện hóa đầu tiên tại Việt Nam 05.01.2024 | 19:51 PM
- Hyundai PALISADE ra mắt tại sự kiện Thai Binh Homecoming Day 30.11.2023 | 16:24 PM
- Thư mời sự kiện ra mắt Hyundai Custin và Hyundai Palisade 10.10.2023 | 09:22 AM
- Hướng dẫn sạc xe đạp, máy điện đúng cách để tránh rủi ro cháy nổ 14.09.2023 | 19:18 PM
- Thư mời tham dự sự kiện "Trưng bày Stargazer – Ngôi sao gia đình" tại Trung tâm thương mại Go Thái Bình 22.12.2022 | 05:46 AM
- Tháng sinh nhật vàng - ngập tràn ưu đãi cùng Hyundai Thái Bình 13.11.2022 | 18:24 PM
Xem tin theo ngày
-
Kiểm tra việc lãnh đạo, chỉ đạo và tổ chức thực hiện Kết luận số 21-KL/TW của Ban Chấp hành Trung ương Đảng (khóa XIII)
- Đại hội đại biểu Hội Liên hiệp Thanh niên tỉnh lần thứ V, nhiệm kỳ 2024-2029 thành công tốt đẹp
- Đoàn đại biểu Tỉnh ủy, HĐND, UBND, Ủy ban MTTQ tỉnh: Dâng hương tưởng niệm các anh hùng liệt sĩ tại Nghĩa trang Liệt sĩ quốc gia Đường 9 và Nghĩa trang Liệt sĩ quốc gia Trường Sơn
- Đoàn đại biểu Tỉnh ủy, HĐND, UBND, Ủy ban MTTQ tỉnh: Dâng hương tưởng niệm các anh hùng liệt sĩ tại Thành cổ Quảng Trị
- Đảng ủy Quân khu 3: Ra nghị quyết lãnh đạo thực hiện nhiệm vụ 6 tháng cuối năm 2024
- Đảng bộ huyện Vũ Thư: Kỷ niệm 95 năm thành lập Chi bộ Thư Vũ (1929 - 2024)
- Đẩy mạnh tuyên truyền, vận động các tầng lớp Nhân dân thực hiện tốt các chủ trương của Đảng, chính sách, pháp luật của Nhà nước và các nghị quyết HĐND tỉnh
- Đoàn kết, chủ động, sáng tạo, nỗ lực vượt qua mọi khó khăn, thách thức, hoàn thành và hoàn thành vượt mức các mục tiêu, nhiệm vụ năm 2024
- Kỳ họp thứ tám, HĐND tỉnh khóa XVII, nhiệm kỳ 2021 - 2026 thành công tốt đẹp
- Thảo luận, chất vấn nhiều nội dung cử tri quan tâm